Babu wani taron yaƙi! Yadda za a inganta tare da girma girma ga janar

Anonim

Matasa.

Sabuwar shekara kyakkyawan dalili ne don fara sabuwar rayuwa da sabon dangantaka. Ko kadan gyara zamanin. Domin galibi abu ne sau da yawa abin da aka yi wa aiki shekaru biyar da suka gabata, yanzu ya zama sanadin rikice-rikice. Musamman idan muna magana ne game da ɗan mai girma.

Ee, Ee, lokaci yayi da za a yarda cewa matashi, ba shakka, amma duk da haka ba shi da alhakin, kamar yadda kaina, amma har yanzu quite wani abu dabam da yaro. Yana buƙatar ƙarin 'yanci, ƙarin lokaci na mutum da ... ƙarin buƙatun, ba shakka.

Wannan baya nufin muna ba da shawara don shigar da gidajen ibada, ba kowadar amfani da ƙasa, ba da damar duk abin da zai hana haramta da sauransu. Amma yana da wataƙila ya yi yawo game da iyakokin. Don haka fara!

Zabi lokacin

Farkon farko ba zai kasance ba kafin kowane farko an saka shi da ban tsoro ko barci kawai, amma Janairu na biyu hanya ce mai kyau. Lambar a wannan rana tare da yaro A-A-tete, wato, ba tare da masu waje ba. Da zaran ka zauna gaba da juna (alal misali, a kujeru ko akan tebur), yaron zai yi zargin wanda ba shi da tashin hankali da tashin hankali. Kada ku ja roba, kada ku ba da ɗana kanku. Nan da nan ya bayyana: "Wannan shine tattaunawar diflomasiya! Lokaci ya yi da za mu yi gaskiya a fuska kuma mu fahimci cewa kun girma (la). Game da wannan kuma ina so in yi magana. " Tare da mafi yawan lokuta, choo interriguiging kuma har yanzu zai saurara.

Ka ba shi kalma

matasa

Bayar da yaron don faɗi abin da sashin hakkin da 'yanci don shekaru goma sha biyu (goma sha huɗu) matasa da haihuwa) ya yi kama da batun ra'ayinsa. A wannan wuri, da alama za a tuna, saboda yakan nuna wani abu, amma sai ya ba da dogon tirade. Cerades daga Faispalma da ƙiba. Ba ku tattauna ba tukuna, har yanzu kuna sauraron ra'ayi na jam'iyyar. Daga lokaci zuwa lokaci, don tsabta, maimaita waɗannan. Ko da yaya abin da suke kama da kai, yi kokarin yin shi da sautin tsaka tsaki. Af, a lokaci guda ka gano abubuwa da yawa masu ban sha'awa kuma za ka fahimta cewa yaron bai yi wani abu ba domin ya sanar da kai da hakkinsa. Misali, sake kwanciya a cikin baƙi har tsakar dare.

Mafi m, yaron zai wuce tare da canja wurin hakkoki, don haka kar ka manta da neman ƙarin bayani game da ayyukan / yanki na nauyi. Ka faxa wa fa cewa mafi nisa, da ƙari ya kamata su kasance, muna samun buns a kansu. Duniya an shirya sosai. Bari ya yi magana akai akan batun alhakin. Kuma zai ba da matakai waɗanda suke amfani da su ga waɗanda suke da hannu a cikin aikinsu.

Yanzu ɗauki kalmar

Matasa.

Amma ba don rarraba "abokin hamayya" a cikin Fluff da ƙura ba, amma don yin abu don tattaunawa, zuwa wane lokaci a cikin hanyar da aka gabatar, ana iya karɓa sosai. Bayyana dalilin da yasa wasu '' 'yancin "ba za a karɓi ba. Misali, "'Yancin kiran", idan kun yi jinkiri a wani wuri. A yadda aka saba, har ma manya basu da irin wannan dama, sun gargadi idan dangin ma'aikaci, ko abin da suka makara. "'Yancin kudi", ba shakka, suna da duk dangin da suke shiga cikin kula da rayuwar iyali (waɗanda ke kai tsaye wannan kuɗin, da kuma waɗanda suke shirin tabbatar da abubuwan da suka gabata), amma Girman kuɗin da aka bayar ya dogara da buƙatu ba kawai, amma, wouse, da kuma kan fasalulluka na kasafin kuɗi. Da gangan yake magana, idan ba ku biya wa ɗan majalisa, iyali zai kasance a kan titi, don haka komai membobinsu suna son siyan sa da kuma cewa, jini daga hanci don biyan kuɗi mai amfani. Ba za a iya sadaukar da wannan kuɗin a cikin kowane fa'ida ba.

Ga wuri mai wahala, saboda wataƙila kuna son ku barata, ma'ana akan zance, don kawo komai zuwa ga tsohuwar kwangila kuma har yanzu yana ba ɗan 'yanci da har yanzu suna ba ɗan' yanci da har yanzu suna ba ɗan 'yanci da har yanzu suna ba ɗan' yanci da har yanzu suna ba ɗan 'yanci da har yanzu suna ba ɗan' yanci da har yanzu suna ba ɗan 'yanci da kuma har yanzu yana ba ɗan' yanci. Amma wannan wasan rashin gaskiya ne. Dukku kuna buƙatar yin ma'auni kamar yadda ya shafi matakai, in ba haka ba komai yana cikin banza. Kuma a'a, ainihin gaskiyar tattaunawar ba mataki bane. Ka ba shi karin lokaci. Ka ba shi ƙarin ƙasa (a cikin gida ko a wajen gidan). Ka ba shi ƙarin 'yancin. In ba haka ba, Alas, za ku ƙirƙira shi. Yana kama da shuka, wanda sau ɗaya ya zama bai isa ga tukunyarsa ba kuma dole ne a dasa shi a cikin baho, amma zai juya.

Sama da kowane abu na iya juya tattaunawar. A ciki ba mu bane mataimakin. Zamu iya bayar da shawarar abin da zan yi. Karka yi kokarin sanya matsin lamba kan ikon tsirara. Karka yi kokarin batama. Kada ku fahimta da rashin zagi; Idan yana da ban mamaki da zagi yaro, ya katse tattaunawar, bayyana irin wannan mahimman tattaunawar ba a yin hakan ba, kuma za a ci gaba da Chasar za ta ga karfin yin magana da shekarun sa.

Madalla da. Yanzu ku ko yarda, ko a'a. Idan dangantakarku da yaro a cikin irin wannan ganiya shine tattaunawar ba ta haifar da komai ba, ba kwa buƙatar 'yan jaridar da ke ba da shawara tare da shi, amma masanin ilimin yara na al'ada. Idan an iske shi, girgiza hannu da murna. Iyalai da yawa sun kasa.

Sa'a!

Kara karantawa