Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace

Anonim

Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace 35789_1

Akwai wasu abubuwan da ba za su taɓa fitowa ba daga yanayin, ɗayansu yana bin daidaitattun abubuwa. Duk wata mace da ke neman cimma mai yawa a rayuwar da take da mahimmanci a zahiri zama chic, da alheri da wani abincin dare. Tips goma masu zuwa akan Etiquette zai tabbatar da cimma makomar kowace mace.

1. Yanayin bai kamata ya taba shafar halaye ba

Ko da wani yana da "ranar mafi munin rayuwa", koyaushe yana buƙatar tunawa cewa mutanen da suke sadarwa ba za su iya tattauna wannan ba, don haka bai kamata a tattauna ɗaya ba. A kowane hali, ya dace da murmushi a kusa da wasu kuma yi ƙoƙarin ciyar da sauran rana tare da tabbatacce - yana iya ɗaga yanayin kansa. Wannan zai shafi mutanen da suka hallara, da mugunta da fushi, ba za su iya kasancewa tare da ku ba. Babu wanda ya san abin da ya faru da waɗannan mutanen, don haka kawai kuna buƙatar murmushi kuma ku kasance masu ladabi. Wataƙila an ba da tabbacin kyakkyawan motsin zuciyarmu.

2. Hannun da aka rubuta ta "na gode" yana da mahimmanci

Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace 35789_2

Wannan shi ne abin da iyaye suka yi kokarin kafa mutane da yawa tun suna yara - Habit na yin ɗan gajeren bayanan rubutun hannu, na gode mutane saboda taimakonsu, lokaci ko karimci. Kowane mutum yana son jin cewa yana da daraja. A matsayin misali - duk da haka, ba zai zama mara amfani da samun daga cikin darektan da aka rubuta tare da bayanin kula da godiya ga wani abu da aka yi. Yana da matukar yuwuwa ji idan kuna godiya da ku, kuma lokacin da kuka sami lokaci don rubuta shi da kanku.

3. Saka idanu

Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace 35789_3

Mace na iya yin ado da kyau a cikin kyakkyawan sutura, amma idan tana da siliki a kan kusoshi, tare da nasarar wannan nasara tana iya fita daga cikin wando na wasanni. Kuna buƙatar sa shi da kyau ko a'a don sawa ko kaɗan, saboda lacquer ya yi daidai da bayyanar mace gaba ɗaya. Abu ne mai sauki ka ba da damar zuwa bango a tsakanin sauran abubuwan da suka gabata, aiki, aikin Tom Ford Ko ta yaya cikin hikima yace: "Alamar kirki ce - wannan alama ce ta kyau."

4. Koyaushe zama mai yaudara

A cewar ɗayan kamus, kalmar "kalmar" za a iya bayyana "a matsayin" alama da alheri da ladabi; halin fara'a, dandano mai kyau da karimcin Ruhu. " Kuna iya aiwatar da ladabi a kowane bangare na rayuwar ku, daga halaye masu ladabi tare da wani mutum wanda ya gayyaci kofi, ko samar da lokaci don taimaka wa baƙon. Akwai mulkin zinare - ya kamata koyaushe ka kula da wasu yayin da kake son danganta ka.

5. Riƙe wayo

Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace 35789_4

Ya kamata a ba wannan doka, amma game da shi, da rashin alheri, sau da yawa sukan manta. Abin da zai iya zama mafi muni da haɗuwa ko sadarwa tare da mutanen da suke digging a cikin wayoyinsu. Imel, hanyoyin sadarwar zamantakewa da kira na jama'a a yau "sun tsotse" da yawa, Iyaye ko mutane sama da shekara 40 (Tsoffin ƙarni suna ɗaukar rashin mutunci don tono a cikin Waya, sadarwa tare da wasu).

6. magance dabara tare da abokan hamayya

Duk da haka, ba kwa buƙatar zama maganganu na magari domin kowa ya san cewa ba ku buƙatar tuntuɓar ku. Wannan aikin abokan aikin da ya shafi damuwa, mummunan makwabta a cikin dakin, fucking a wani biki, da sauransu idan ya nuna matukar muhimmanci ", zai zama mafi inganci fiye da ihu. Winston Churchill sau ɗaya: "Takt shine ikon gaya wa wani don zuwa jahannama ta hanyar da ya ɗora masa."

7. Don sanin ma'aunin

Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace 35789_5

Ko da ba ku shiga cikin cikakkun bayanai ba, lamari ne mai mahimmanci. Babu wani abu da ya saba da hoton a matsayin halayyar a cikin yanayin rashin hankali. Kuma, tabbas, kowa ya ga yadda mummuna take kallo daga gefen. A zahiri, bai kamata koyaushe ka hali da farko da fushi da LA "yadda zaku iya ba ni abin sha, ba na son ove," ba kwa buƙatar overdo shi da barasa.

8. ba duka ba duka bane

Wannan shi ne ɗayan batutuwan da ke cikin matsalolin yau. Ga wata mace a zamaninmu, kafofin watsa zamafen zamakiyar tattalin arziki sun zama ci gaba da kasancewar wanzuwar ta, don haka ya kamata a yi la'akari da wannan matsalar daga mahimmancin ra'ayi. Koyaushe buƙatar tambayar kanku, ko wannan ra'ayin yana da kyau - saka wani abu akan Intanet. Misali, bai kamata ku loda shi ba idan baku son ganin wannan tsohuwar mahaifiyar. Kuna buƙatar tuna masu sauraron ku koyaushe kuma suna sabunta saitunan sirri. Bugu da kari, hanyoyin sadarwar zamantakewa da barasa ya kamata a guji a kowane farashi.

9. Yi hankali da wasu

Kada ku bar takalmina a tsakiyar ƙofar da maƙwabta kewaye da wayar - yana da kyau a bayyane, amma yana da kyau a ambaci. Daga lokaci zuwa lokaci ka ga yadda ke kewaye da wani abu da gaske m, kuma kada ka maimaita kuskurensu.

10. Dogo shine mabuɗin nasara

Kyawawan halaye waɗanda zasu yi nasara kowace mace 35789_6

Wajibi ne a fahimta a kanka cewa kowa kansa ne, kuma babu wani kuma wanda yake da halaye na musamman; Saboda haka, kowa yana da mahimmanci ga duniya. Babu buƙatar ɗaukar wasu takamaiman tsarin, idan ba na son yin wannan, amma idan mace ta mutunta wasu, amma idan mace ta mutunta wasu, ta san game da baiwa, kuma ta yi nisa. A zahiri, a cikin matasa akwai da yawa rashin tabbas. Ba ku san abin da zai faru da abincin dare ba, ba ya da matsala a inda zaku kasance cikin shekara guda. Kawai buƙatar ci gaba da amincewa. Idan wani ya yi imanin cewa manyan abubuwa suna jiransa, zai kasance.

Kara karantawa