8 dalilai da ya sa kar a ji tsoron kadaici

Anonim

8 dalilai da ya sa kar a ji tsoron kadaici 35715_1

Abin baƙin ciki, mutane da yawa a yau sun fi son zama a cikin "mummunan", dangantakar masu guba, saboda suna tsoron ku da kowa kuma ana sukar su. Amma gaskiyar ita ce kadaici ba ta da ban tsoro, kuma babu wani abin kunya. Kusan duk 'yan mata suna tsoron kasancewa da kowa.

Kuma sunã c thewa sunã rarrabe su, abin da zai sa su ji dãɗi. Sannan sun fahimci cewa abin ban tsoro ne - kar a kasance babu kowa, amma don kunshi dangantakar "SHIT".

1. Babu buƙatar jin tsoron zama ɗaya, wanda baya barin ya zama

Don haka, bari mu fara da abin da kuke buƙatar kasancewa tare da wani mutum wanda ba ya karbe ka abin da kake, kuma baya daraja shi. Mutumin da ba zai iya karbar kasawar ku ba koyaushe yana ƙoƙarin yin kwaikwayon "don dandano." Wani wanda ya yi kushe kowane mataki na mutum, wanda ya sa ka ji cewa bakuyi komai ba. Wani mutum wanda baya ba ka damar aikata abin da kuke so, kuma wanda ya iyakance 'yancin ku. Yana da daraja tunani game da shi na minti ɗaya kuma fahimci cewa yana da sauƙi a zama shi kaɗai.

2. Zai fi kyau ku ɗanshe lokaci shi kaɗai fiye da mummunan kamfani

Me yasa kuke buƙatar jin tsoron samun ba kowa cikin gidan abincin da kuka fi so, yi tafiya a fim ɗin da kanka ko je siyayya ko kawai ka ji dadi. Bayan haka, ya fi muni a yin duk wannan tare da wani wanda ba ya son ciyar da ku tare da ku kuma ya ɗauke shi kawai aiki mara tushe.

3. Zai fi kyau barci ne kadai fiye da farkawa kusa da baƙon

Haka ne, babu shakka, wani lokacin yana faruwa don zuwa gado mai baƙin ciki da farka shi kaɗai. Amma ya fi muni fiye da farkawa kuma kar a san mutum kusa da shi, wanda, kamar yadda tunani a baya, kun san sosai. Amma yana da matukar gaske cewa bayan ɗan lokaci saurayin ba zai zama mai ban sha'awa, mai ƙauna, kirki, kirki, mai tausayi da ƙauna. Kuma yana yiwuwa a yi tunanin - farkawa kusa da wani mutum wanda ya dakatar da ƙauna kuma ya kula da ku, wanda kuke nufi da komai.

4. Zai fi kyau yin kuskure fiye da kasancewa tare da wannan mutumin

Kurakurai wani bangare ne na rayuwa, kuma sau da yawa sune mafi ƙarancin darussa da rayuwa za su iya koya mana. Babu buƙatar jin tsoron yin kuskure, saboda suna koya mana abin da kuke buƙata ko ba sa buƙata. Zai fi kyau a ji tsoron zama tare da wannan mutumin da zai yaudari tare da kalmomi masu daɗi da alkawuran, amma ba za su so da gaske ƙauna ba.

5. Kana bukatar kaji tsoron kada ka soyayya, amma sanya soyayya, ba tare da jin ƙaunarka ba

Babu wanda ake so cewa wani yana son ya kasance tare da wani mutum wanda ya mai da hankali sosai kan wani al'amari na zahiri da ya fi kyau a gado, amma wanda ya kula da bukatunsu. Wanda ke ganinku mafi mahimmanci kamar mutum wanda yake da buƙatu da sha'awoyi. Shin ya cancanci kasancewa tare da shi ... ba shi da kyau a nuna soyayya da wani mutum wanda kuke ji da zafi da ƙauna.

6. Tattaunawa tare da waɗanda ba su fahimta ba

Tabbas, yana fuskantar kowane - ka faɗi tare da saurayi, kuma shi ne "a hankali ne kawai" kuma ba kawai sauraron abin da ake magana da shi ba. Me game da tattaunawa mai ban sha'awa tare da saurayi, wanda ba abin da zai yi magana akai. Ko kuma akai zargi, lokacin da ra'ayoyin ku ba su girmama, ra'ayoyin ku da ra'ayoyi da ƙoƙarin shawo kan abin da gaskiya ne, amma menene ba haka ba. Don me za ku kasance tare da waɗanda ba za ku iya gudanar da tattaunawa mai ban sha'awa da ban sha'awa ... saboda a ƙarshe zai zama mai ban sha'awa.

7. buƙatar jin tsoron kada ku yi kuka, amma sami raunin halin ɗabi'a

Hawaye ba alama ce ta rauni kwata-kwata. Amma yana da daraja ku ji tsoron kasancewa tare da wani mutum wanda zai iya yin watsi da zuciyar da Ruhu ya isa ya yi alkawura da gaskatawar idan ya gaji da komai . Ba lallai ba ne a damu da ba saboda kuna iya kuka ba, amma me za ku kasance tare da wani mutum wanda ba zai kula da abin da kuke ji ba, kuma wanda zai kula da ku da ƙauna, girmamawa da tausayi.

8. Zai fi kyau a zama mai ba da kowa, ba tare da wani mutum da ba su kula da ku ba

Abu ne mai sauƙin koyon jin daɗin kadaici, kuma kar a sadaukar da kanka mutum wanda bai cancanci ƙusa ba. Yana faruwa sau da yawa cewa Guy ya kasance budurwarsa, game da zaɓin sa, kuma ba fifikon rayuwarsa ba.

Kuna buƙatar zama kusa da mutumin da ya sa ku ji ƙaunataccenku, kariya da kuma cikakke. Mutumin da zai iya jin tunani mai bayyana, yana jin motsin zuciyar, yi magana ba tare da kalmomi ba.

Kara karantawa