Yadda Ake Yin Kitchen

Anonim

Yadda Ake Yin Kitchen 14831_1

Duk wani daki a cikin gida ko gida bai kamata ya zama kyakkyawa ba, kuma jin dadi saboda ya yi farin ciki a ciki. Yi ƙoƙarin yin sauti yana biye da kitchen.

A saboda wannan, ba lallai ba ne a kashe sosai, kamar yadda akwai hanyoyi da yawa na tattalin arziƙi cikin abin da zai zama mai daɗi don dafa abinci tare da iyali don cin abincin iyali ko kuma bikin shayi .

Da farko dai, ya kamata ka kula da windows. Dole ne a yi musu ado da labulen ko labulen. A cikin dafa abinci, zaku iya yin ƙarfin hali fiye da sauran ɗakunan kuma kuyi amfani da kayan haske, kamar suna ba ku damar sa sauran dukkan ɗakin ɗakin duka.

Ba koyaushe ba zai yiwu a maye gurbin kayan dafa abinci, kamar yadda yake buƙatar babban tsabar kuɗi. Idan kayan daki yana cikin yanayi mai kyau, ana iya canza shi cikin sauƙi da sauri ta amfani da kyawawan ƙimayen ado. Irin waɗannan masu sahun suna da yawa a yau, kuma duk abokin gaba na iya ɗaukar makircin don dafa abinci, wanda zaiyi nata. Idan kuna so, ana iya cire waɗannan lambobi a kowane lokaci gaba ɗaya ko maye gurbinsu da sababbi, tare da wani tsari daban.

Kitchen ɗakin dafa abinci ne mai yawan adadin halaye daban-daban. Ba koyaushe zai iya ɓoye duk kayan aikin ba, kuma wani lokacin kuma ba shi da kyau sosai, kamar yadda ake amfani da shi yayin dafa abinci. Don yin dafa abinci suna da kyau da kuma tsari, yana da mahimmanci a zaɓi zaɓin ajiya daidai. Magani mai ban sha'awa da dacewa na iya zama tsarin faskin tare da ƙugiyoyi da yawa, wanda zai buƙaci duka spoons, tacts da sauran abubuwan. Zaka iya nemo wasu wuraren lalatattu a yau.

A hankali ga kowane daki da aka ware daga kananan abubuwa. Kayan kayan kitchen na iya zama a cikin kayan dafa abinci na kayan kitchen, wanda za'a zaɓa tare da dandano, a cikin gamma da ƙauna. A yanzu kayan ado na yanzu za a fentin dafaffen dafa abinci, adon silicone a cikin nau'i na 'ya'yan itace da kayan marmari da sauran samfurori, cocin da sauran samfura tare da kyawawan hotuna. Irin waɗannan kayan haɗi ba shakka suna yin dafa abinci, don cewa ana iya amfani dasu a cikin manufar da aka yi niyya, sabili da haka za su kasance masu amfani.

Idan uwardo take da wasu nau'ikan sha'awa, zai iya ƙirƙirar wani abu tare da hannuwanku don kuji. Abubuwan da aka yi amfani da su a cikin wuraren da ake amfani dasu musamman musamman a yau, ana iya ɗaukar hoto tare da hannuwansu da kuma katako, an yi su a kan tsaunukansu a cikin zafi, sun tsinke su don Sushi ko pizza. A nauyin Zaɓuɓɓuka kuma dukkansu na iya yin dafa abinci cikin kwanciyar hankali da jin zafi.

Kara karantawa